Anh Đã Ổn Hơn artwork

Song

Anh Đã Ổn Hơn

RPT MCK

2023 · Hip-Hop/Rap

No ratings yet

Anh Đã Ổn Hơn Lyrics

by RPT MCK

Ừ thì anh đã ổn hơn Vẫn muốn biết em đang thấy thế nào Em hỡi có lẽ anh chỉ là thằng điên Đã tìm thấy em Ở một nơi mà sau này anh nhận ra là trong mơ Ừ thì anh đã ổn hơn (I'm ok) Nếu như ta không gặp nhau ở trên tầng lầu Và giá như có thêm lần đầu Để anh nói yêu em, yêu em, yêu em Trao cho em bản tình ca anh viết Chỉ mình em, huh Để em quên đi lệ sầu, được yêu như ngày đầu Chính em, chính em Và có lẽ anh đang chìm sâu Đang không biết là mơ hay thật Nghĩ về em, nên lòng xót xa Cảm xúc đang muốn được kiếm tìm Nên anh lại rót ra Và qua ngày mai Lại phải quên giấc mộng buồn Có em Vẽ thêm nụ cười trong ngần mắt em Vì tất cả những tháng ngày Mình đã đi bên nhau Trao cho em bản tình ca anh viết Chỉ mình em, huh Để em quên đi lệ sầu, được yêu như ngày đầu Chính em, chính em Ừ thì anh đã ổn hơn (I'm ok) Nếu như ta không gặp nhau ở trên tầng lầu Và giá như có thêm lần đầu Để anh nói yêu em, yêu em, yêu em

Lyrics are provided for educational, critique, and study purposes under fair use. Sourced via LRCLIB. If you are the copyright owner and wish to request removal, please visit our DMCA & Copyright Policy.

Rate this song

Log in to rate and review this song.

No written reviews yet.

Frequently asked questions about Anh Đã Ổn Hơn
Who sings Anh Đã Ổn Hơn and when was it released?

“Anh Đã Ổn Hơn” is performed by RPT MCK, released in 2023.

Where can I read the full lyrics to Anh Đã Ổn Hơn?

You can read the complete, verified lyrics for “Anh Đã Ổn Hơn” right here on WorldBestSong along with music ratings and community reviews.

What is the listener rating for Anh Đã Ổn Hơn?

“Anh Đã Ổn Hơn” has not been rated by listeners yet on WorldBestSong. Be the first to rate and review it!

Where can I stream Anh Đã Ổn Hơn?

You can stream “Anh Đã Ổn Hơn” by RPT MCK directly on Spotify, Apple Music, and YouTube through the streaming links available on this page.